Utabiri wa AI wa Cup

RussiaRussia Msimu 2026/27 Timu: 20 Ilianzishwa 1888

AI yetu imechambua mechi 16 zijazo za Cup: matokeo kamili, 1X2, timu zote kufunga na idadi ya magoli kwa kila mechi.

Fungua utabiri wote wa AI kuanzia $29.99 kwa mweziUtabiri wa AI uliofungwa: 16 ยท Kadi, PayPal au pesa kwa simu

Mechi zijazoMechi 16

24.10Jumamosi16
15:00
Bistrica
-:-Utabiri wa AIMwisho
Bilje
Utabiri40%AI
15:00
Breลพice
-:-Utabiri wa AIMwisho
Aluminij
Utabiri56%AI
15:00
Fuลพinar
-:-Utabiri wa AIMwisho
ฤŒarda Martjanci
Utabiri43%AI
15:00
Grad
-:-Utabiri wa AIMwisho
Tolmin
Utabiri39%AI
15:00
Korotan Prevalje
-:-Utabiri wa AIMwisho
Celje
Utabiri65%AI
15:00
Litija
-:-Utabiri wa AIMwisho
Svoboda
Utabiri44%AI
15:00
Marjeta na Dravskem polj
-:-Utabiri wa AIMwisho
Odranci
Utabiri41%AI
15:00
NK Ormoz
-:-Utabiri wa AIMwisho
Raฤe
Utabiri40%AI
15:00
Podvinci
-:-Utabiri wa AIMwisho
Radomlje
Utabiri69%AI
15:00
Tabor Seลพana
-:-Utabiri wa AIMwisho
Koper
Utabiri52%AI
15:00
Triglav
-:-Utabiri wa AIMwisho
Nafta
Utabiri39%AI
15:00
Tromejnik Montpreis
-:-Utabiri wa AIMwisho
Beltinci
Utabiri49%AI
15:00
Turniลกฤe
-:-Utabiri wa AIMwisho
Dob
Utabiri46%AI
15:00
Velesovo Cerklje
-:-Utabiri wa AIMwisho
Bravo
Utabiri65%AI
15:00
Videm
-:-Utabiri wa AIMwisho
Brinje-Grosuplje
Utabiri53%AI
15:00
ล encur
-:-Utabiri wa AIMwisho
Krลกko
Utabiri44%AI

Msimamo wa ligiMsimu 2026/27

#TimuM ShSaKa TGPtsFomu
1 Dinamo Kirov 4 211 +1 7 WDWL
2 Znamya Noginsk 4 211 -1 7 WWDL
3 Ska-khabarovsk 2 200 +6 6 WW
4 Torpedo Vladimir 2 110 +3 4 WD
5 Amkar 2 110 +2 4 WD
6 Broke Boys 2 101 -1 3 WL
7 Kristall 1 001 -1 0 L
8 Bomik 1 001 -1 0 L
9 KAMAZ 1 001 -1 0 L
10 Dinamo Bryansk 1 001 -2 0 L
11 Pobeda Nizhniy Novgorod 1 001 -2 0 L
12 Strogino 1 001 -3 0 L
Imesasishwa 17.10.2026

Cup

The Cup is a prestigious knockout tournament in Russian football, showcasing intense competition among top clubs. Held annually, it typically kicks off in the early spring and culminates in a grand final late in the season. This highly competitive format features single-elimination matches, except for the final, creating a thrilling atmosphere where every match counts. Notable teams like Spartak Moscow and Zenit St. Petersburg have made their mark in the tournament's rich history, drawing in passionate supporters eager to see their clubs lift the coveted trophy. Fans flock to the Cup not only for the chance to witness stunning football but also for the underdog stories and dramatic clashes that define knockout tournaments. With a history steeped in excitement and high stakes, the Cup remains a highlight of the Russian football calendar, bringing together communities in celebration of the beautiful game.

Waamuzi wa Cup

MwamuziMechiKadi/mechidhidi ya ligiZaidi ya 4.5Penalti
Vladimir Moskalev105.50+29%70%30%
Sergey Cheban133.69+6%31%31%
Evgeniy Kukulyak114.09+11%36%18%
Sergey Tsyganok143.36+2%29%36%
Kirill Levnikov103.80+8%40%10%
Ivan Abrosimov93.33+1%22%22%
Aleksey Sukhoy93.22+2%33%22%

Waamuzi wote โ†’

Premium: uwezekano wa kadi, penalti na kadi nyekundu kwa kila mechi yenye mwamuzi anayejulikana. Fungua Premium โ†’