Matokeo ya utabiri wa mpira wa miguu wa AI

Kila utabiri halisi wa AI uliochapishwa kabla ya mechi huhesabiwa baada ya mechi – uliotimia na usiotimia. Mistari bila jibu la modeli haihesabiwi.

82% · ya tips za magoli zaidi ya 1.5 zilitimia (siku 30 zilizopita) Utabiri halisi 66,983 wa AI umekamilika tangu 02.06.2023

Fungua utabiri wote wa AI kuanzia $29.99 kwa mweziKadi, PayPal au pesa kwa simu

Usahihi kwa soko

Juu ya 1.5
82%
8,267 kati ya 10,067
Nafasi mbili
74%
13,366 kati ya 18,136
Juu/chini ya 2.5
56%
10,248 kati ya 18,452
Timu zote kufunga
55%
10,101 kati ya 18,452
Matokeo (1X2)
52%
9,562 kati ya 18,452
Matokeo kamili
10%
1,778 kati ya 18,452

Mfumo wenye ROI chanya

ROI +10.7% kwa siku 29

Utabiri wa AI wa ushindi wa nyumbani · odds 2.00–2.49, wastani 2.21 · uhakika wa AI ≥ 50%

ROI
+10.7%
Beti
166
Usahihi
50.6%
Odds wastani
2.21
Kiwango cha odds
2.00–2.49
Faida
vipimo +17.79
Upungufu mkubwa
vipimo 12.44

Kipindi: siku 30 zilizopita (20.09.2026–19.10.2026), pamoja na utabiri wa kabla ya kusasishwa kwa modeli · 20.09.2026–18.10.2026

Jinsi tunavyohesabu: dau la kudumu la kipimo 1 kwa kila beti, bila kodi, odds wastani za kampuni kadhaa za kubashiri zilizohifadhiwa kabla ya mechi kuanza. Faida inaonyeshwa kwa vipimo; ROI = faida ÷ vipimo vilivyowekwa; upungufu mkubwa = kushuka kukubwa zaidi kutoka kilele cha faida. Kanuni huchaguliwa upya kila siku kati ya michanganyiko 840 (soko × kiwango cha odds × uhakika wa AI) yenye angalau beti 40. Matokeo ya zamani hayahakikishi matokeo ya baadaye. Odds chini ya 1.20 haziingizwi; kanuni zilizokuwa na faida katika nusu zote mbili za kipindi zinapewa kipaumbele.

Mahali utabiri wa AI ulipata faida: viwango vya odds na uhakika

Tunagawa kila utabiri wa AI uliokamilika wenye odds za kabla ya mechi kwa aina ya utabiri, kiwango cha odds na uhakika wa AI. Tunaonyesha tu viwango vyenye faida kwa angalau beti 40, kuanzia ROI ya juu zaidi. Odds za magoli zaidi/chini na timu zote kufunga tunazihifadhi tangu 12.09.2026, kwa hiyo masoko haya yana historia fupi zaidi.

Tangu 15.09.2026 – modeli iliyosasishwa

Utabiri wa AIKiwangoBetiUsahihi (kizingiti)Odds wastaniFaida (vipimo)ROIIshara
Magoli chini ya 3.5odds 2.50–3.207748.1% (37.0%)2.72+23.64+30.7%imara
Ushindi wa nyumbani (1)uhakika wa AI 50–60%1,16061.6% (60.9%)1.69+16.39+1.4%huenda ni bahati
Magoli zaidi ya 2.5uhakika wa AI 70% na zaidi22774.0% (73.4%)1.37+3.23+1.4%huenda ni bahati
Magoli zaidi ya 1.5odds 1.60–1.806962.3% (61.0%)1.64+1.00+1.4%huenda ni bahati

Siku 30 zilizopita (20.09.2026–19.10.2026)

Utabiri wa AIKiwangoBetiUsahihi (kizingiti)Odds wastaniFaida (vipimo)ROIIshara
Magoli chini ya 3.5odds 2.50–3.208145.7% (36.8%)2.73+19.47+24.0%inatia matumaini
Ushindi wa nyumbani (1)uhakika wa AI 50–60%1,06962.7% (60.8%)1.69+40.91+3.8%inatia matumaini
Magoli zaidi ya 1.5odds 1.60–1.807463.5% (61.0%)1.64+2.67+3.6%huenda ni bahati
Ushindi wa ugenini (2)uhakika wa AI 50–60%58858.8% (58.4%)1.81+1.68+0.3%huenda ni bahati

Dau la kudumu la kipimo 1, bila kodi, odds wastani za kabla ya mechi. Kizingiti = usahihi unaohitajika ili kutoka sifuri kwa odds hizi. Ishara: “imara” = juu wazi ya kizingiti na chanya katika nusu zote mbili za kipindi; “inatia matumaini” = juu ya kizingiti katika nusu zote mbili; “huenda ni bahati” = sampuli bado ni ndogo. Matokeo ya zamani hayahakikishi matokeo ya baadaye.

Utabiri wa kadi: usahihi wake

Mechi zilizohesabiwa: 3 038, 19.09.2026–19.10.2026. Kando ya kila usahihi tunaonyesha kiwango cha kulinganisha — kile unachopata bila utabiri wowote, ukichagua daima upande unaotokea mara nyingi zaidi — ili ionekane wapi utabiri wa AI unaongeza kitu.

Zaidi ya kadi 3.5
64.3%
1 953 kati ya 3 038 sahihi
kiwango cha kulinganisha 58.9% · +5.4 pp
Zaidi ya kadi 4.5
63.1%
1 916 kati ya 3 038 sahihi
kiwango cha kulinganisha 58.5% · +4.6 pp
SokoUsahihiZilizohesabiwaKulinganishaFaida
Zaidi ya kadi 2.576.4%3 03875.8% daima zaidi+0.5 pp · hakuna faida
Zaidi ya kadi 3.564.3%3 03858.9% daima zaidi+5.4 pp
Zaidi ya kadi 4.563.1%3 03858.5% daima chini+4.6 pp
Zaidi ya kadi 5.573.7%3 03873.2% daima chini+0.5 pp · hakuna faida
Timu zote mbili zapewa kadi76.3%3 03876.1% daima ndiyo+0.2 pp · hakuna faida
Kadi nyekundu81.3%3 03881.3% daima hapana+0.0 pp · hakuna faida
Penalti90.5%3 03890.5% daima hapana+0.0 pp · hakuna faida

Kiwango cha kulinganisha ni chaguo bila utabiri: daima upande uliotokea mara nyingi zaidi katika sampuli hii. Soko linasema kitu kuhusu modeli tu pale usahihi unapozidi kiwango hicho — namba kubwa kwenye mstari ambapo upande mmoja hutokea katika mechi nyingi husema zaidi kuhusu soko kuliko modeli.

Utabiri wa kadi umehifadhiwa tangu 18.09.2026, hivyo vipindi vifupi vinaweza kuonyesha namba zilezile. Kila utabiri huhifadhiwa kabla ya mechi kuanza na kuhesabiwa kwa mwenendo wa mechi; kadi ya njano na nyekundu huhesabiwa moja kila moja. Chaguo ni zaidi/ndiyo pale utabiri wa AI unapotoa angalau 50%.

Utabiri wote wa kadi →

Usahihi wa 1X2 kila siku

100%75%50%25%0
202122232425262728293001020304050607080910111213141516171819

Utabiri halisi wa AI wa soka uliokamilika kila siku, siku 30 zilizopita. Mistari hafifu: chini ya utabiri 30 siku hiyo.

Utabiri wa AI uliokamilika karibuni

Saa 48 zilizopita: utabiri 854 kati ya 1,621 wa 1X2 ulitimia (53%). Hesabu inajumuisha utabiri wote halisi uliokamilika, si kadi za chini tu.

Egypt Premier League19.10 14:00
El Gouna FC
0:2Mwisho
Smouha SC
AI 0-1 2 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Liga MX19.10 01:00
Monterrey
2:1Mwisho
CF Pachuca
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Liga Profesional Argentina18.10 20:00
Estudiantes L.P.
1:2Mwisho
San Lorenzo
AI 1-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Liga Profesional Argentina18.10 20:00
Estudiantes de Rio Cuarto
2:1Mwisho
Aldosivi
AI 0-1 2 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Liga Profesional Argentina18.10 20:00
Racing Club
1:1Mwisho
Independiente
AI 1-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
La Liga18.10 19:00
Real Madrid
4:1Mwisho
Sevilla
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Serie A18.10 18:45
Juventus
0:3Mwisho
Lazio
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Ligue 118.10 18:45
Lyon
2:1Mwisho
Nice
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Eredivisie18.10 18:00
NEC
2:2Mwisho
Fortuna Sittard
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Eredivisie18.10 18:00
NEC Nijmegen
2:2Mwisho
Fortuna Sittard
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Eredivisie18.10 18:00
Twente
1:2Mwisho
Utrecht
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
La Liga18.10 16:30
Malaga
2:5Mwisho
Real Sociedad
AI 0-1 2 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Serie A18.10 16:00
AC Milan
3:2Mwisho
Atalanta
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Ekstraklasa18.10 15:30
Lech Poznan
6:1Mwisho
Korona Kielce
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Premier League18.10 15:30
Nottingham Forest
0:1Mwisho
Arsenal
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Bundesliga18.10 15:30
Borussia Mönchengladbach
1:2Mwisho
1899 Hoffenheim
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Ligue 118.10 15:15
Paris FC
4:3Mwisho
Stade Rennais FC 1901
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Ligue 118.10 15:15
Le Havre
1:3Mwisho
Auxerre
AI 1-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Ligue 118.10 15:15
Lorient
1:0Mwisho
Monaco
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Ligue 118.10 15:15
Paris FC
4:3Mwisho
Rennes
AI 1-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Eredivisie18.10 14:45
Groningen
2:5Mwisho
Ajax
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
La Liga18.10 14:15
Celta Vigo
2:1Mwisho
Alaves
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Bundesliga18.10 13:30
Bayer Leverkusen
2:1Mwisho
SC Freiburg
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Serie A18.10 13:00
Fiorentina
1:3Mwisho
Como
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo

Masoko yote

SokoUtabiriImetimiaUsahihi
Matokeo
Mwenyeji ashinde (1)12,2176,52653%
Sare (X)3168828%
Mgeni ashinde (2)5,9192,94850%
Nafasi mbili
Mwenyeji → 1X12,2179,13275%
Mgeni → X25,9194,23472%
Juu/chini ya
Juu ya 1.513,63011,12282%
Chini ya 1.54,8221,39429%
Juu ya 2.510,0676,32463%
Chini ya 2.58,3853,92447%
Juu ya 3.521815370%
Chini ya 3.518,23411,42263%
Kinga ya usalama
Chini ya 2.5 → chini ya 3.58,3855,68568%
Juu ya 2.5 → juu ya 1.510,0678,26782%
Timu zote kufunga
Zote kufunga: ndiyo9,8015,79859%
Zote kufunga: hapana8,6514,30350%
Matokeo kamili
Matokeo kamili18,4521,77810%