Matokeo ya utabiri wa mpira wa miguu wa AI

Kila utabiri halisi wa AI uliochapishwa kabla ya mechi huhesabiwa baada ya mechi – uliotimia na usiotimia. Mistari bila jibu la modeli haihesabiwi.

82% · ya tips za magoli zaidi ya 1.5 zilitimia (siku 30 zilizopita) Utabiri halisi 62,593 wa AI umekamilika tangu 02.06.2023

Fungua utabiri wote wa AI kuanzia $29.99 kwa mweziKadi, PayPal au pesa kwa simu

Usahihi kwa soko

Juu ya 1.5
82%
6,699 kati ya 8,162
Nafasi mbili
74%
11,015 kati ya 14,930
Juu/chini ya 2.5
55%
8,426 kati ya 15,211
Timu zote kufunga
54%
8,286 kati ya 15,211
Matokeo (1X2)
52%
7,921 kati ya 15,211
Matokeo kamili
10%
1,468 kati ya 15,211

Mfumo wenye ROI chanya

ROI +10.4% kwa siku 28

Utabiri wa AI wa ushindi wa nyumbani · odds 2.00–2.49, wastani 2.20 · uhakika wa AI ≥ 50%

ROI
+10.4%
Beti
145
Usahihi
50.3%
Odds wastani
2.20
Kiwango cha odds
2.00–2.49
Faida
vipimo +15.07
Upungufu mkubwa
vipimo 7.33

Kipindi: siku 30 zilizopita (17.09.2026–16.10.2026), pamoja na utabiri wa kabla ya kusasishwa kwa modeli · 18.09.2026–15.10.2026

Jinsi tunavyohesabu: dau la kudumu la kipimo 1 kwa kila beti, bila kodi, odds wastani za kampuni kadhaa za kubashiri zilizohifadhiwa kabla ya mechi kuanza. Faida inaonyeshwa kwa vipimo; ROI = faida ÷ vipimo vilivyowekwa; upungufu mkubwa = kushuka kukubwa zaidi kutoka kilele cha faida. Kanuni huchaguliwa upya kila siku kati ya michanganyiko 840 (soko × kiwango cha odds × uhakika wa AI) yenye angalau beti 40. Matokeo ya zamani hayahakikishi matokeo ya baadaye. Odds chini ya 1.20 haziingizwi; kanuni zilizokuwa na faida katika nusu zote mbili za kipindi zinapewa kipaumbele.

Mahali utabiri wa AI ulipata faida: viwango vya odds na uhakika

Tunagawa kila utabiri wa AI uliokamilika wenye odds za kabla ya mechi kwa aina ya utabiri, kiwango cha odds na uhakika wa AI. Tunaonyesha tu viwango vyenye faida kwa angalau beti 40, kuanzia ROI ya juu zaidi. Odds za magoli zaidi/chini na timu zote kufunga tunazihifadhi tangu 12.09.2026, kwa hiyo masoko haya yana historia fupi zaidi.

Tangu 15.09.2026 – modeli iliyosasishwa

Utabiri wa AIKiwangoBetiUsahihi (kizingiti)Odds wastaniFaida (vipimo)ROIIshara
Magoli chini ya 3.5odds 2.50–3.206852.9% (37.0%)2.71+29.96+44.1%imara
Ushindi wa ugenini (2)odds 1.80–2.0038455.5% (52.8%)1.90+19.94+5.2%inatia matumaini
Magoli zaidi ya 1.5odds 1.60–1.805563.6% (61.1%)1.64+1.85+3.4%huenda ni bahati
Magoli zaidi ya 2.5uhakika wa AI 70% na zaidi12875.8% (73.7%)1.37+4.27+3.3%huenda ni bahati
Ushindi wa ugenini (2)uhakika wa AI 50–60%49459.7% (58.3%)1.77+8.52+1.7%huenda ni bahati

Siku 30 zilizopita (17.09.2026–16.10.2026)

Utabiri wa AIKiwangoBetiUsahihi (kizingiti)Odds wastaniFaida (vipimo)ROIIshara
Magoli chini ya 3.5odds 2.50–3.207951.9% (36.8%)2.73+32.39+41.0%imara
Ushindi wa ugenini (2)odds 1.80–2.0038355.9% (52.8%)1.90+23.08+6.0%inatia matumaini
Ushindi wa ugenini (2)uhakika wa AI 50–60%49859.6% (57.4%)1.85+17.27+3.5%inatia matumaini
Magoli chini ya 2.5odds 2.50–3.205937.3% (36.8%)2.73+0.94+1.6%huenda ni bahati
Ushindi wa nyumbani (1)uhakika wa AI 50–60%90560.8% (60.8%)1.69+7.83+0.9%huenda ni bahati
Magoli zaidi ya 1.5odds 1.60–1.806361.9% (61.0%)1.64+0.52+0.8%huenda ni bahati
Ushindi wa nyumbani (1)odds 1.40–1.6073067.1% (66.8%)1.50+3.40+0.5%huenda ni bahati

Dau la kudumu la kipimo 1, bila kodi, odds wastani za kabla ya mechi. Kizingiti = usahihi unaohitajika ili kutoka sifuri kwa odds hizi. Ishara: “imara” = juu wazi ya kizingiti na chanya katika nusu zote mbili za kipindi; “inatia matumaini” = juu ya kizingiti katika nusu zote mbili; “huenda ni bahati” = sampuli bado ni ndogo. Matokeo ya zamani hayahakikishi matokeo ya baadaye.

Utabiri wa kadi: usahihi wake

Mechi zilizohesabiwa: 2 513, 18.09.2026–16.10.2026. Kando ya kila usahihi tunaonyesha kiwango cha kulinganisha — kile unachopata bila utabiri wowote, ukichagua daima upande unaotokea mara nyingi zaidi — ili ionekane wapi utabiri wa AI unaongeza kitu.

Zaidi ya kadi 3.5
64.2%
1 614 kati ya 2 513 sahihi
kiwango cha kulinganisha 58.6% · +5.7 pp
Zaidi ya kadi 4.5
63.4%
1 592 kati ya 2 513 sahihi
kiwango cha kulinganisha 58.3% · +5.0 pp
SokoUsahihiZilizohesabiwaKulinganishaFaida
Zaidi ya kadi 2.576.6%2 51376.0% daima zaidi+0.6 pp · hakuna faida
Zaidi ya kadi 3.564.2%2 51358.6% daima zaidi+5.7 pp
Zaidi ya kadi 4.563.4%2 51358.3% daima chini+5.0 pp
Zaidi ya kadi 5.574.2%2 51373.5% daima chini+0.8 pp · hakuna faida
Timu zote mbili zapewa kadi76.3%2 51376.0% daima ndiyo+0.3 pp · hakuna faida
Kadi nyekundu80.6%2 51380.6% daima hapana+0.0 pp · hakuna faida
Penalti87.5%2 51387.5% daima hapana+0.0 pp · hakuna faida

Kiwango cha kulinganisha ni chaguo bila utabiri: daima upande uliotokea mara nyingi zaidi katika sampuli hii. Soko linasema kitu kuhusu modeli tu pale usahihi unapozidi kiwango hicho — namba kubwa kwenye mstari ambapo upande mmoja hutokea katika mechi nyingi husema zaidi kuhusu soko kuliko modeli.

Utabiri wa kadi umehifadhiwa tangu 18.09.2026, hivyo vipindi vifupi vinaweza kuonyesha namba zilezile. Kila utabiri huhifadhiwa kabla ya mechi kuanza na kuhesabiwa kwa mwenendo wa mechi; kadi ya njano na nyekundu huhesabiwa moja kila moja. Chaguo ni zaidi/ndiyo pale utabiri wa AI unapotoa angalau 50%.

Utabiri wote wa kadi →

Usahihi wa 1X2 kila siku

100%75%50%25%0
171819202122232425262728293001020304050607080910111213141516

Utabiri halisi wa AI wa soka uliokamilika kila siku, siku 30 zilizopita. Mistari hafifu: chini ya utabiri 30 siku hiyo.

Utabiri wa AI uliokamilika karibuni

Saa 48 zilizopita: utabiri 102 kati ya 186 wa 1X2 ulitimia (55%). Hesabu inajumuisha utabiri wote halisi uliokamilika, si kadi za chini tu.

Liga Profesional Argentina15.10 23:00
Huracan
1:2Mwisho
Gimnasia L.P.
AI 1-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 19:00
Benfica
4:1Mwisho
Celtic
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 19:00
Bournemouth
3:0Mwisho
Sturm Graz
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 19:00
Celta Vigo
1:2Mwisho
Juventus
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa League15.10 19:00
Dinamo Zagreb
1:0Mwisho
Anderlecht
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa League15.10 19:00
Ferencvarosi TC
2:1Mwisho
Plzen
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa League15.10 19:00
Jagiellonia
3:1Mwisho
Ararat-Armenia
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 19:00
Marseille
0:1Mwisho
Olympiakos Piraeus
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa League15.10 19:00
NEC Nijmegen
1:1Mwisho
Levski Sofia
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa League15.10 19:00
Rennes
2:1Mwisho
OFI
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
Atalanta
3:1Mwisho
Pafos
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
Brighton
4:0Mwisho
Kauno Žalgiris
AI 3-0 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
FC Copenhagen
3:0Mwisho
SC Braga
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
SC Freiburg
3:2Mwisho
FK Jablonec
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
Heart Of Midlothian
1:1Mwisho
FC Nordsjaelland
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
St. Truiden
2:0Mwisho
FC Iberia 1999
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa Conference League15.10 19:00
Twente
1:0Mwisho
FC Thun
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Conference League - League phase15.10 19:00
Brann
2:1Mwisho
Lincoln Red Imps
AI 3-0 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: hapana
Europa League - League phase15.10 19:00
Marseille
0:1Mwisho
Olympiacos Piraeus
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Europa League - League phase15.10 19:00
1899 Hoffenheim
2:3Mwisho
Besiktas
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Conference League - League phase15.10 19:00
Hearts
1:1Mwisho
FC Nordsjaelland
AI 1-2 2 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo
Conference League - League phase15.10 19:00
Brighton
4:0Mwisho
Kauno Zalgiris
AI 3-0 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 16:45
AZ Alkmaar
2:1Mwisho
Hapoel Beer Sheva
AI 2-0 1 Chini ya 2.5 Zote kufunga: hapana
UEFA Europa League15.10 16:45
Celje
0:3Mwisho
Omonia Nicosia
AI 2-1 1 Juu ya 2.5 Zote kufunga: ndiyo

Masoko yote

SokoUtabiriImetimiaUsahihi
Matokeo
Mwenyeji ashinde (1)10,0015,36554%
Sare (X)2818028%
Mgeni ashinde (2)4,9292,47650%
Nafasi mbili
Mwenyeji → 1X10,0017,47475%
Mgeni → X24,9293,54172%
Juu/chini ya
Juu ya 1.511,1059,04781%
Chini ya 1.54,1061,15928%
Juu ya 2.58,1625,12863%
Chini ya 2.57,0493,29847%
Juu ya 3.519313067%
Chini ya 3.515,0189,47563%
Kinga ya usalama
Chini ya 2.5 → chini ya 3.57,0494,79768%
Juu ya 2.5 → juu ya 1.58,1626,69982%
Timu zote kufunga
Zote kufunga: ndiyo7,9814,71459%
Zote kufunga: hapana7,2303,57249%
Matokeo kamili
Matokeo kamili15,2111,46810%